1. Karaniwan ang mga katangiang ito ngunit maaaring hindi naaangkop sa lahat ng konektor.
2. Available ang OEM at ODM.
| 4.3-10 Lalaki/Babaeng konektor para sa 1/2" na flexible na RF cable | TEL-4310M/F.12-RFC |
| 4.3-10 Lalaki/Babaeng konektor para sa 1/2" Super flexible na RF cable | TEL-4310M/F.12S-RFC |
| 4.3-10 Lalaki/Babaeng Right Angle connector para sa 1/2" flexible RF cable | TEL-4310M/FA.12-RFC |
| 4.3-10 Male/Female Right Angle connector para sa 1/2" Super flexible na RF cable | TEL-4310M/FA.12S-RFC |
| 4.3-10 Lalaki/Babaeng konektor para sa 3/8" Super flexible na RF cable | TEL-4310M/F.38S-RFC |
| 4.1-9.5 Mini DIN Male connector para sa 3/8" superflex cable | TEL-4195-3/8S-RFC |
| 4.3-10 Lalaki/Babaeng konektor para sa 7/8" na flexible na RF cable | TEL-4310M/F.78-RFC |
| 4.3-10 Male connector para sa 1/4" Superflexible Cable | TEL-4310M.14S-RFC |
| 4.3-10 Male connector para sa LMR400 cable | TEL-4310M.LMR400-RFC |

Modelo:TEL-4310MA.12S-RFC
Paglalarawan
4.3-10 Male Right Angle connector para sa 1/2″ Superflexible cable
| Materyal at Plating | |
| Kontak sa gitna | Kalupkop na Tanso / Pilak |
| Insulator | PTFE |
| Katawan at Panlabas na Konduktor | Tanso / haluang metal na binalutan ng tri-haluang metal |
| Gasket | Goma ng Silikon |
| Mga Katangiang Elektrikal | |
| Mga Katangian na Impedance | 50 Ohm |
| Saklaw ng Dalas | DC~6 GHz |
| Paglaban sa Insulasyon | ≥5000MΩ |
| Lakas ng Dielektriko | ≥2500 V rms |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan sa gitna | ≤1.0mΩ |
| Panlabas na resistensya sa pakikipag-ugnayan | ≤1.0 mΩ |
| Pagkawala ng Pagsingit | ≤0.15dB |
| VSWR | ≤1.15@3.0GHz |
| Saklaw ng temperatura | -40~85℃ |
| Hindi tinatablan ng tubig | IP67 |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
