Mga Tampok
◆ Malapad na Banda ng Dalas 698-4000MHz
◆ Saklaw ng 2G/3G/4G/LTE/5G
◆ Mababang Passive Inter-modulation
◆ Mababang VSWR at Pagkawala ng Pagpasok
◆ Mataas na Isolasyon, Panloob at Panlabas, IP65
◆ Malawakang ginagamit para sa mga In-building Solutions
◆ Mataas na Direktibidad / Paghihiwalay
◆ Rating ng Lakas 300W bawat input, Mataas na Kahusayan
◆ Mababang Pagkawala ng Pagpasok, Mababang VSWR, Mababang PIM(IM3)
| Mga Katangiang Elektrikal | |
| Mga Katangian na Impedance | 50 Ohm |
| Saklaw ng Dalas | 698-2700 MHz |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Lakas | 300w |
| Isolation | ≥27 dB |
| Pagkawala | ≤3.5 dB |
| VSWR | ≤1.25 |
| In-band Rigpple | ≤0.5 |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
| Uri ng Konektor | N-Babae |
| Dami ng mga Konektor | 4 |
| Temperatura ng Operasyon | -30-+55℃ |
| Mga Aplikasyon | Panloob |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
