Tampok: Magandang anyo Mahusay na resistensya sa impact, hindi tinatablan ng tubig at kaagnasan Karaniwang mga pakete ng mount kit para sa paghawak ng poste Na-optimize na dimensyon Dinisenyo gamit ang teknolohiyang wide band, medium gain, at mababang standing wave ratio
Aplikasyon: GSM/ CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi system
Sundin ang mga pamamaraang ito upang mai-install ang antenna na may holding pole, ayusin ang tilt angle ng antenna, higpitan ang mga bolt, turnilyo at nuts. (1) Ang mga L shape mounting kit ay dapat na nakahanay sa antenna bolt, ilagay ang flat washer, spring hook, screw cap, pagkatapos ay i-lock ang nut. (2) Ang U shape threaded rod ng M6 ay dumaan sa serrated at L shape mounting kit, hawak ang antenna na may diametro na 35-50mm na poste, pagkatapos ay i-lock ang nut. (3) Upang makuha ang pinakamahusay na signal, inayos ang pitching angle ng antenna sa pamamagitan ng posisyon ng butas ng L shape mounting kit, pagkatapos ay i-lock ang lahat ng nuts at i-seal ang dulo ng antenna connector. (4) Ang taas ng erection ay dapat na higit sa 3 metro mula sa base level, gayundin ang mga kalapit na rehiyon ng erection ay walang matataas na gusali at mas malalaking metal. Sa madaling salita, bukas ang panig na lupain.
| Mga Espesipikasyon ng Mekanikal | |
| Mga Dimensyon | 210x180x44mm |
| Timbang | 0.6Kg |
| Materyal ng Radiator | Tanso na may Pilak |
| Materyal na Radome | ABS |
| Kulay ng Radome | Ivory-white |
| Humidity sa Operasyon | < 95% |
| Temperatura ng pagpapatakbo | -40~55 ℃ |
| Mga Espesipikasyon ng Elektrisidad | |
| Saklaw ng Dalas | 806-960MHz 1710~2300MHz 2300-2700MHz |
| Makakuha | 7dBi 8 dBi 9dBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| Polarisasyon | Patayo |
| Lapad ng pahalang na beam | 90 70 70 |
| Lapad ng patayong beam | 65 60 60 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Impedance ng Pag-input | 50Ω |
| Pinakamataas na Lakas ng Pag-input | 50W |
| Konektor | Babae |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
