Tampok: Magandang anyo Angkop para sa ordinaryong pagkakabit sa kisame Malawak na frequency band, mababang standing wave, malakas na kakayahang kontra-panghihimasok
Aplikasyon: Panloob na omni-directional na saklaw GSM/ CDMA/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN system
| Mga Espesipikasyon ng Mekanikal | |
| Mga Dimensyon | 204X115mm |
| Timbang | 0.5Kg |
| Materyal ng Radiator | Tanso na may Pilak |
| Materyal na Radome | ABS |
| Kulay ng Radome | Ivory-white |
| Humidity sa Operasyon | < 95% |
| Temperatura ng pagpapatakbo | -40~55 ℃ |
| Mga Espesipikasyon ng Elektrisidad | |
| Saklaw ng Dalas | 806-960MHz 1710~2500MHz 2500-2700MHz |
| Makakuha | 2dBi±0.5 4dBi±1 4dBi ±1 |
| VSWR | ≤1.4 |
| Polarisasyon | Patayo |
| Bilog na disenyo, dB | ±1 ±1 ±1.5 |
| Lapad ng patayong beam | 85 55 50 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Impedance ng Pag-input | 50Ω |
| Pinakamataas na Lakas ng Pag-input | 50W |
| Konektor | Babae |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
