Katangian: Magandang anyo Angkop para sa ordinaryong pagkakabit sa kisame Malawak na frequency band, mababang standing wave, at malakas na kakayahang kontra-panghihimasok.
| Aytem | Mga detalye |
| Saklaw ng Dalas | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| Makakuha | 3±1dBi/4±1dBi |
| VSWR | ≤2.0/ ≤1.5 |
| Impedance ng Pag-input | 50Ω |
| Polarisasyon | Patayo |
| Lapad ng pahalang na beam | 360° |
| Lapad ng patayong beam | 85±15°/55±15° |
| Pinakamataas na Lakas | 50W |
| Uri ng konektor | N-Babae |
| Diyametro | Ø164x94mm |
| Kulay | Puti |
| Temperatura | Operasyon: -40℃~+60℃ |
| Saklaw ng Relatibong Halumigmig | 5%~95% |
| Paraan ng Pag-mount | Naayos gamit ang mga turnilyo |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
