806-960 MHz at 1710-2700 MHz
Patayo na Polarisasyon
Paggamit sa Loob o Labas ng Bahay
Pag-mount sa dingding o Pag-mount ng Pipa
Magandang anyo Mahusay na resistensya sa impact, hindi tinatablan ng tubig at kaagnasan Karaniwang mga pakete ng mount kit para sa paghawak ng poste Na-optimize na dimensyon Dinisenyo gamit ang wide band technology, medium gain, at mababang standing wave ratio
Aplikasyon: GSM/ CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi system
Sundin ang mga pamamaraang ito upang mai-install ang antenna na may holding pole, ayusin ang tilt angle ng antenna, higpitan ang mga bolt, turnilyo at nuts. (1) Ang mga L shape mounting kit ay dapat na nakahanay sa antenna bolt, ilagay ang flat washer, spring hook, screw cap, pagkatapos ay i-lock ang nut. (2) Ang U shape threaded rod ng M6 ay dumaan sa serrated at L shape mounting kit, hawak ang antenna na may diametro na 35-50mm na poste, pagkatapos ay i-lock ang nut. (3) Upang makuha ang pinakamahusay na signal, inayos ang pitching angle ng antenna sa pamamagitan ng posisyon ng butas ng L shape mounting kit, pagkatapos ay i-lock ang lahat ng nuts at i-seal ang dulo ng antenna connector. (4) Ang taas ng erection ay dapat na higit sa 3 metro mula sa base level, gayundin ang mga kalapit na rehiyon ng erection ay walang matataas na gusali at mas malalaking metal. Sa madaling salita, bukas ang panig na lupain.
Mga Tampok:
● Magandang anyo
● Mahusay na kakayahan sa depensa, resistensya sa impact, hindi tinatablan ng tubig, anti-corrosion, atbp.
| Mga Espesipikasyon ng Mekanikal | |
| Mga Dimensyon | 445*210*65 |
| Timbang | 1 kilo |
| Materyal ng Radiator | Tanso |
| Materyal na Radome | ABS |
| Kulay ng Radome | Ivory-white |
| Relatibong Halumigmig | 5%-95% |
| Temperatura ng pagpapatakbo | -40~60 ℃ |
| Kit ng pag-mount | Pagkakabit sa Pader at Pagkakabit ng Tubo |
| Mga Espesipikasyon ng Elektrisidad | |
| Saklaw ng Dalas | 806-960MHz 1710-2700MHz |
| Makakuha | 10dBi 12dBi |
| VSWR | ≤1.5:1 |
| Polarisasyon | Patayo |
| Lapad ng beam na kalahating-lakas | H:65/50° B:55/40° |
| Ratio ng Harap sa Likod | 20 dB |
| Impedance ng Pag-input | 50Ω |
| Pinakamataas na Lakas ng Pag-input | 50W |
| Proteksyon sa kidlat | DC Ground |
| Konektor | Babae |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
