| Pangalan ng uri | 1/2"s jumper cable din male diretso sa kanang anggulo | |
| Impedance | 50Ω | |
| Panginginig ng boses | 100m/S2 (10~500Hz) | |
| Saklaw ng Dalas | DC-6GHz | |
| Pagkawala ng Pagsingit | ≤ 0.15dB/6GHz | |
| Pagtitiis ng Boltahe | 4000V rms sa antas ng dagat | |
| Boltahe sa Paggawa | 2700Vr.ms sa antas ng dagat | |
| Karaniwang lakas | 3Kw maximum | |
| Paglaban sa Insulasyon | ≥ 10000 MΩ | |
| Puwersa ng pagpapanatili ng konduktor sa gitna | ≥ 6N | |
| Katatagan | ≥ 500 (mga siklo) | |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan | Sentro ng Kontak ≤ 0.4mΩ | |
| Panlabas na Kontak ≤ 1.5mΩ | ||
| Ratio ng Nakatayo na Alon ng Boltahe | Tuwid | ≤ 1.20/6GHz |
| Tamang anggulo | ≤ 1.35/6GHz | |
1. RF coaxial connector
| 1.1 Mga Materyales at Plating ng Konektor | |
| Panloob na konduktor | Tanso, binalutan ng pilak, kapal ng kalupkop ≥0.003mm |
| Panlabas na konduktor | Tanso, binalutan ng ternary alloy, kapal ng kalupkop ≥0.002mm |
| Pangkabit: Tanso | Insulasyon |
| dielektriko | PTFE |
| 1.2 Katangiang Elektrikal at Mekaniko | |
| Mga katangian ng impedance: | 50Ω |
| Saklaw ng dalas | DC-3GHz |
| VSWR | ≤1.15 (DC-3GHz) |
| Lakas ng dielektriko | ≥2500V |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan | panloob na konduktor ≤1.0mΩ, Panlabas na konduktor ≤0.4mΩ |
| Paglaban sa insulator | ≥5000MΩ (500V DC) |
| VSWR | ≤1.15 (DC-3GHz) |
| PIM(IM3) | ≤-155dBc@2x43dBm |
| Katatagan ng konektor | ≥500 na siklo |
2. RF coaxial cable: 1/2" Super Flexible na RF Cable
| 2.1 Mga Materyales | |
| Panloob na konduktor | alambreng aluminyo na nababalutan ng tanso (φ3.60mm) |
| Dielectric ng pagkakabukod | polyethylene foam (φ8.90mm) |
| Panlabas na konduktor | tubo na gawa sa corrugated na tanso (φ12.20mm) |
| Jacket ng kable | PE (φ13.60mm) |
| 2.2 Tampok | |
| Mga katangian ng impedance | 50Ω |
| Karaniwang kapasitor | 80pF/m |
| Bilis ng transmisyon | 83% |
| Minimum na radius ng baluktot na solong | 50mm |
| Lakas ng makunat | 700N |
| Paglaban sa pagkakabukod | ≥5000MΩ |
| Pagpapahina ng panangga | ≥120dB |
| VSWR | ≤1.15 (0.01-3GHz) |
3. Kable ng jumper
| 3.1 Sukat ng Bahagi ng Kable | |
| Kabuuang haba ng mga asembliya ng kable | 1000mm±10, 2000mm±20, 3000mm±25, 5000mm±40 |
| 3.2 Katangiang elektrikal | |
| Banda ng Dalas | 800-2700MHz |
| Mga Katangian na Impedance | 50Ω±2 |
| Boltahe ng Operasyon | 1500V |
| VSWR | ≤1.11 (0.8-2.2GHz), ≤1.18 (2.2-2.7GHz) |
| Boltahe ng pagkakabukod | ≥2500V |
| Paglaban sa pagkakabukod | ≥5000MΩ (500V DC) |
| PIM(IM3) | ≤-155dBc@2x20W |
| 3.3 Tampok ng Kapaligiran | |
| Hindi tinatablan ng tubig | IP68 |
| Saklaw ng temperatura ng operasyon | -40℃ hanggang +85℃ |
| Saklaw ng temperatura ng imbakan | -70℃ hanggang +85℃ |
3.4 Pagkawala ng Pagsingit:
| Dalas | 1m | 2m | 3m | 5m |
| 890-960MHz | ≤0.15dB | ≤0.26dB | ≤0.36dB | ≤0.54dB |
| 1710-1880MHz | ≤0.20dB | ≤0.36dB | ≤0.52dB | ≤0.80dB |
| 1920-2200MHz | ≤0.26dB | ≤0.42dB | ≤0.58dB | ≤0.92dB |
| 2500-2690MHz | ≤0.30dB | ≤0.50dB | ≤0.70dB | ≤1.02dB |
| 5800-5900MHz | ≤0.32dB | ≤0.64dB | ≤0.96dB | ≤1.6dB |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
