Optical Cable Assembly, DLC/PC, DLC/PC, Single mode, GYFJH 2B1 (LSZH), 7.0mm, 2 Cores na panlabas na protektadong sangay
Ang Optical Cable Assembly ay nagtatampok ng mga DLC/PC connector at makukuha sa parehong Single mode at Multi mode na mga configuration. Ito ay gawa sa materyal na GYFJH 2B1 (LSZH), na tinitiyak ang kaligtasan at tibay. Ang kable ay may diyametro na 7.0 mm at naglalaman ng 2 core, kaya angkop ito para sa mga panlabas na protektadong aplikasyon ng branch.
Ang FTTA (Fiber to the Antenna) patch cord ay dinisenyo para sa iba't ibang aplikasyon, kabilang ang:
● Mga base station ng 3G at 4G
● Aerospace at Depensa
● Mga diagnostic ng kagamitan
● Mga sensor ng Fiber Optic
● Mga network ng FTTA, FTTP, at FTTX
● WiMAX
● Mga Yunit ng Baseband (BBU)
● Mga Remote Radio Unit (RRU)
● Mga Remote Radio Head (RRH)
● Pangmatagalang Ebolusyon (LTE)
Kable ng GJFJV
Single mode fiber
| Aytem | Yunit | Espesipikasyon |
| Pagpapahina | dB/km | 1310nm≤0.41550nm≤0.3 |
| Pagkakalat | Ps/nm.km | 1285~1330nm≤3.51550nm≤18.0 |
| Sero na haba ng daluyong na dispersyon | Nm | 1300~1324 |
| Zero dispersion slope | Ps/nm.km | ≤0.095 |
| Haba ng haba ng hibla | Nm | ≤1260 |
| Diametro ng larangan ng mode | Um | 9.2±0.5 |
| Konsentrikidad ng larangan ng mode | Um | <=0.8 |
| Diametro ng pambalot | um | 125±1.0 |
| Hindi pabilog na cladding | % | ≤1.0 |
| Error sa konsentrisidad ng patong/pagbabalot | Um | ≤12.5 |
| Diametro ng patong | um | 245±10 |
| pagbaluktot, pagpapahina na dulot ng pagdepende | 1550nm, 1 turno, 32mm diameter 100rums, 60mm diameter | ≤0.5 db |
| Pagsubok ng patunay | kpsi | ≥100 |
Bawat Pangangailangan
| 1 –Bilang ng hibla-------22 – Katangian ng hibla -------OD: 245±10um 3 Katangian ng masikip na buffered 4 OD: 0.87±0.05mm 2.0LSZH simplex optical fiber cable: Kulay: ayon sa kontrata - Puting 0.9mm PVC - OD: 0.87±0.06mm Kapal: 0.30±0.03mm
5 – Panlabas na dyaket: LSZH |
Espesipikasyon ng Konektor
Singlemode
| ITEM | PARAMETERO | |
| Uri ng konektor | LC/UPC, SC/UPC, FC/UPC, ST/UPC. | LC/APC, SC/APC, FC/APC, ST/APC |
| Pagkawala ng Pagsingit | <=0.2db | <=0.3db |
| Pagkawala ng Pagbabalik | >=50db | >=60db |
| Mode ng hibla | Single-mode | |
| Haba ng daluyong pang-operasyon | 1310, 1550nm | |
| Pagsubok ng haba ng daluyong | 1310,1550nm | |
| Pag-uulit | <=0.1 | |
| Pagpapalit-palit | <=0.2dB | |
| Katatagan | <=0.2dB | |
| Haba ng Hibla | 1m, 2m….. anumang haba ay opsyonal. | |
| Haba at pagpapaubaya | 10cm | |
| Temperatura ng Operasyon | -40C ~ +85C | |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40C ~ +85C | |
Multimode
| ITEM | PARAMETERO |
| Uri ng konektor | LC/UPC, SC/UPC, FC/UPC, ST/UPC. Opsyonal |
| Mode ng hibla | Multi-mode |
| Haba ng daluyong pang-operasyon | 850, 1300nm |
| Pagsubok ng haba ng daluyong | 850, 1300nm |
| Pagkawala ng Pagsingit | <=0.2db |
| Pagkawala ng Pagbabalik | >=35db |
| Pag-uulit | <=0.1 |
| Pagpapalit-palit | <=0.2dB |
| Katatagan | <=0.2dB |
| Haba ng Hibla | 1m, 2m….. anumang haba ay opsyonal. |
| Haba at pagpapaubaya | 10cm |
| Temperatura ng Operasyon | -40C ~ +85C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40C ~ +85C |