Ang Telsto slim seal gel seal weather proofing clam shell closure kit ay isang bagong uri ng weather proofing enclosure na naglalaman ng highly compliant sealing gel na sumusunod sa buong koneksyon sa halip na isang perimeter seal, na humahantong sa isang lubos na maaasahang performance sa proteksyon laban sa panahon.
Bukod pa rito, napapanatili ng enclosure ang lahat ng bentahe ng mga naunang pagsasara – mabilis at madaling i-install, hindi kailangan ng mga kagamitan, maaaring ipasok muli at muling gamitin—ngunit ang SLIM na disenyo ay mas angkop para sa mga siksikang RF connection point ng mga bagong umuusbong na cell site na may multiple in, multiple out (MIMO) o multi band antenna configuration.
Saklaw ng Temperatura, -40 ℃~+70 ℃
Klase ng Pagbubuklod, IP68
Mga Sinusuportahang Sukat ng Coax
Mga Konektor ng Antenna/RRU
| Pagsasara ng Selyo ng Gel | |
| Modelo | TEL-GE-1/2-J- konektor 4.1-9.5 |
| Tungkulin | Pagsasara ng Selyong Gel para sa 1/2"jumper sa 4.1-9.5 na konektor |
| Materyal | PC+SEBS |
| Sukat | L120mm, L48mm, T30mm |
| Pagpasok | 1/2" na jumper (13-17mm) |
| Output | konektor 4.1-9.5/N konektor |
| Netong Timbang | 76g |
| Buhay/tagal | Mahigit sa 10 taon |
| Kaagnasan at paglaban sa ultraviolet | H2S, nakapasa sa ultraviolet test |
| Paglaban sa yelo-niyebe | hanggang 100mm, walang tagas ng tubig, walang pagbabago sa hugis |
| Antas na hindi tinatablan ng tubig | IP68 |
| Antas na hindi tinatablan ng apoy | HB |
| Paglaban sa ulan | 100E 150mm/oras |