Ang mga adaptor na gawa ng Telsto Development Co., Limited ay may malawak na hanay ng iba't ibang konfigurasyon tulad ng sa loob ng serye o sa pagitan ng serye, tuwid o may anggulong disenyo at ang ilan ay may mga tampok na panel mount.
Ang mga ito ay inuuri ayon sa karaniwang nilalayong aplikasyon nito na ang bawat isa ay nangangailangan ng mga partikular na katangian. Mayroong apat na pangunahing grupo na nakikilala sa pamamagitan ng isang color code sa katalogong ito: standard, precision, low passive inter-modulation (PIM) at quick-mate adapters.
Ang Telsto RF Adapter ay may operational frequency range na DC-3 GHz, nag-aalok ng mahusay na VSWR performance at Low Passive Inter modulation {Low PIM3 ≤-155dBc(2×20W)}. Dahil dito, mainam itong gamitin sa mga cellular base station, distributed antenna systems (DAS) at maliliit na cell application.
| Produkto | Paglalarawan | Bahagi Blg. |
| RF Adapter | 4.3-10 Babae sa Din Babae Adapter | TEL-4310F.DINF-AT |
| 4.3-10 Babae sa Din Male Adapter | TEL-4310F.DINM-AT | |
| 4.3-10 Babae sa N Lalaking Adaptor | TEL-4310F.NM-AT | |
| 4.3-10 Lalaki sa Din Babae Adapter | TEL-4310M.DINF-AT | |
| 4.3-10 Lalaki sa Din Lalaking Adapter | TEL-4310M.DINM-AT | |
| 4.3-10 Lalaki sa N Babae na Adapter | TEL-4310M.NF-AT | |
| Din Female to Din Male Right Angle Adapter | TEL-DINF.DINMA-AT | |
| Adapter ng N Female to Din Male | TEL-NF.DINM-AT | |
| Adaptor na N Female papuntang N Female | TEL-NF.NF-AT | |
| Adapter na N Male to Din Female | TEL-NM.DINF-AT | |
| Adapter ng Lalaking N papuntang Lalaking Din | TEL-NM.DINM-AT | |
| Adaptor na N Male to N Female | TEL-NM.NF-AT | |
| Adaptor na Kanan na Anggulo ng N Male papuntang N Male | TEL-NM.NMA.AT | |
| Adaptor na N Male papuntang N Male | TEL-NM.NM-AT | |
| 4.3-10 Babae sa 4.3-10 Lalaking Adapter na Kanan na Anggulo | TEL-4310F.4310MA-AT | |
| DIN Female to Din Male Right Angle RF Adapter | TEL-DINF.DINMA-AT | |
| N Female Right Angle papunta sa N Female RF Adapter | TEL-NFA.NF-AT | |
| N Male to 4.3-10 Female Adapter | TEL-NM.4310F-AT | |
| Adaptor na Kanan na Anggulo ng N Lalaki papuntang N Babae | TEL-NM.NFA-AT |

Modelo:TEL-4310M.DINM-AT
Paglalarawan
4.3-10 Lalaki sa Din Lalaking Adapter
| Materyal at Plating | |
| Kontak sa gitna | Kalupkop na Tanso / Pilak |
| Insulator | PTFE |
| Katawan at Panlabas na Konduktor | Tanso / haluang metal na binalutan ng tri-haluang metal |
| Gasket | Goma ng Silikon |
| Mga Katangiang Elektrikal | |
| Mga Katangian na Impedance | 50 Ohm |
| Saklaw ng Dalas | DC~3 GHz |
| Paglaban sa Insulasyon | ≥5000MΩ |
| Lakas ng Dielektriko | ≥2500 V rms |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan sa gitna | ≤3.0 mΩ |
| Panlabas na resistensya sa pakikipag-ugnayan | ≤2.0 mΩ |
| Pagkawala ng Pagsingit | ≤0.3dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Saklaw ng temperatura | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Hindi tinatablan ng tubig | IP67 |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
