N Male connector straight clamp para sa 1/2" Super flexible na RF cable
Ang mga RF connector ay karaniwang ginagamit sa mga coaxial cable at idinisenyo upang mapanatili ang panangga na iniaalok ng disenyong coaxial. Ang mga RF connector ng iba't ibang uri ay karaniwang ginagamit para sa mga wireless na function.
May mga konektor na N na may impedance na 50ohm at 75ohm. Ang saklaw ng frequency ay umaabot sa 18GHz. Depende sa konektor at uri ng kable. Ang mekanismo ng pagkabit na uri ng tornilyo ay nagbibigay ng matibay at maaasahang koneksyon. May mga istilo ng konektor na magagamit para sa mga uri ng flexible, conformable, semi-rigid at corrugated cable. Parehong ginagamit ang mga proseso ng crimp at clamp cable termination para sa seryeng ito.
Mga Aplikasyon: Mga Antenna/ Base station/Broad cast/Cable assembly/Cellular/Mga Bahagi/Instrumentasyon/Microwave Radio/Mil-Aero PCS/Radar/Mga Radyo/Satcom/Surge protection WLAN.
| Uri ng Konektor | N lalaking konektor |
| Impedance | 50ohm |
| Materyal ng Konektor | Tanso |
| Mga Insulator | PTFE |
| Kontakin ang Plating | Nikelado |
| Kontakin ang Pin | Tanso, Pilak na kalupkop |
| Mga crimp ferrule | Haluang metal na tanso, nickel plating |
| Mga Tampok | Hindi tinatablan ng panahon |
| Uri ng Pagkakabit | Pagkakabit ng kable |
| Koneksyon ng konektor | May sinulid na koneksyon |
| Mga Modelo ng Kable | 1/2" rf coaxial superflex feeder cable |
| Nakapirming Mode | Naka-screw |
Ang mga N connector na makukuha sa parehong lalaki at babae, ay dinisenyo at ginawa para sa mga GSM, CDMA, TD-SCDMA site.
N male connector para sa 1/2" super flexible na coaxial cable
1. Ang mga pamantayan ng mga Konektor: Alinsunod sa IEC60169-16
2. Sinulid ng tornilyo sa interface: 5/8-24UNEF-2A3. Materyal at Kalupkop:
Katawan: tanso, Ni/Au plated
Insulator: Teflon
Panloob na konduktor: tanso, Au plated
4. Kapaligiran sa pagtatrabaho
Temperatura ng pagtatrabaho: -40~+85℃
Relatibong halumigmig: 90%~95%(40±2℃)
Presyon ng atmospera: 70~106Kpa
Ambon ng asin: Patuloy na ambon sa loob ng 48 oras (5% NaCl)
5. Mga katangiang elektrikal
Nominal na impedance 50Ω
Saklaw ng dalas: DC-3G
Paglaban sa pakikipag-ugnayan (mΩ): Panlabas na konduktor ≤0.25, Panloob na konduktor ≤1
Paglaban sa pagkakabukod (MΩ) ≥5000
Pagtitiis ng boltahe AC (V/min) 2500
VSWR(0-3GHz) ≤1.10
Kumusta naman ang kalidad mo?
Ang lahat ng produktong aming ibinibigay ay mahigpit na sinusuri ng aming departamento ng QC o pamantayan ng inspeksyon ng ikatlong partido o mas mahusay pa bago ipadala. Karamihan sa mga produkto tulad ng mga coaxial jumper cable, passive device, atbp. ay 100% na nasubukan.
Maaari ka bang mag-alok ng mga sample upang subukan bago maglagay ng pormal na order?
Siyempre, maaaring magbigay ng mga libreng sample. Ikinalulugod din naming suportahan ang aming mga kliyente na sama-samang bumuo ng mga bagong produkto upang matulungan silang mapaunlad ang lokal na merkado.
Tumatanggap ba kayo ng pagpapasadya?
Oo, nag-aayos kami ng mga produkto ayon sa mga kinakailangan ng customer.
Gaano katagal ang oras ng paghahatid?
Karaniwan ay mayroon kaming mga stock, kaya mabilis ang paghahatid. Para sa maramihang order, ito ay depende sa demand.
Ano ang mga paraan ng pagpapadala?
Ang mga flexible na paraan ng pagpapadala ayon sa pangangailangan ng customer, tulad ng DHL, UPS, Fedex, TNT, sa pamamagitan ng hangin, sa pamamagitan ng dagat ay katanggap-tanggap lahat.
Maaari bang i-print ang aming logo o pangalan ng kumpanya sa iyong mga produkto o sa mga pakete?
Oo, available ang serbisyo ng OEM.
Nakapirmi na ba ang MOQ?
Ang MOQ ay flexible at tinatanggap namin ang maliit na order bilang trial order o sample testing.

Modelo:TEL-NM.12S-RFC
Paglalarawan
N Male connector para sa 1/2″ Superflexible RF cable
| Materyal at Plating | |
| Kontak sa gitna | Kalupkop na Tanso / Pilak |
| Insulator | PTFE |
| Katawan at Panlabas na Konduktor | Tanso / haluang metal na binalutan ng tri-haluang metal |
| Gasket | Goma ng Silikon |
| Mga Katangiang Elektrikal | |
| Mga Katangian na Impedance | 50 Ohm |
| Saklaw ng Dalas | DC~3 GHz |
| Paglaban sa Insulasyon | ≥5000MΩ |
| Lakas ng Dielektriko | ≥2500 V rms |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan sa gitna | ≤1.0 mΩ |
| Panlabas na resistensya sa pakikipag-ugnayan | ≤1.0 mΩ |
| Pagkawala ng Pagsingit | ≤0.12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.08@-3.0GHz |
| Saklaw ng temperatura | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Hindi tinatablan ng tubig | IP67 |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
