N Male to N Male Right Angle Adapter N Type Male RF Connector RF Coaxial Cable Adapter Connector
Ang Telsto RF Connector ay may operational frequency range na DC-3 GHz, nag-aalok ng mahusay na VSWR performance at Low Passive Inter modulation. Dahil dito, mainam itong gamitin sa mga cellular base station, distributed antenna systems (DAS) at maliliit na cell application.
Ang mga coax adapter ay ang perpektong paraan upang mabilis na baguhin ang kasarian o uri ng konektor sa isang cable na na-terminate na.
Ang Telsto RF Coaxial N male to N male right angle adapter connector ay may disenyong 50 Ohm impedance. Ginawa ito ayon sa eksaktong mga detalye ng RF adapter at may maximum na VSWR na 1.15:1.
Parehong proseso ng crimp at clamp cable termination ang ginagamit para sa seryeng ito.
| Saklaw ng Temperatura | -55~+155°C (PE Cable -40~+85°C) |
| Impedance | 50Ω |
| Panginginig ng boses | 100m/S2 (10~500Hz), 10g |
| Saklaw ng Dalas | DC-11GHz |
| Pagkawala ng Pagsingit | <= 0.24dB/6GHz |
| Pagtitiis ng Boltahe | 2500V rms sa antas ng dagat |
| Boltahe sa Paggawa | 1000Vr.ms sa antas ng dagat |
| Paglaban sa Insulasyon | >= 5000 MΩ |
| Puwersa ng pagpapanatili ng nut ng pagkabit | 450N |
| Katatagan | >= 500(mga siklo) |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan | Sentro ng Kontak <=1mΩ |
| Panlabas na Kontak <=1mΩ | |
| Ratio ng Nakatayo na Alon ng Boltahe | Diretso <= 1.15/6GHz |
| Kanang anggulo <= 1.25/6GHz |
● Ang N type male to N male adapter ay may right angle body. Ang right angle type N coax adapter na ito ay isang 90 degree right angle RF elbow adapter.
● Uri: N type male to male 90 degree right angle connector, M/M Adapter, RF Coax Coaxial Adapter.
● Malawakang naaangkop sa mga kagamitan sa radyo at mga instrumento para sa pagkonekta ng mga RF coaxial cable. Maaari itong makipagpalitan ng mga produktong katulad nito sa ibang bansa.
● Kulay: Kulay Pilak, May Nikel na Kalupkop.
| Produkto | Paglalarawan | Bahagi Blg. |
| RF Adapter | 4.3-10 Babae sa Din Babae Adapter | TEL-4310F.DINF-AT |
| 4.3-10 Babae sa Din Male Adapter | TEL-4310F.DINM-AT | |
| 4.3-10 Lalaki sa Din Babae Adapter | TEL-4310M.DINF-AT | |
| 4.3-10 Lalaki sa Din Lalaking Adapter | TEL-4310M.DINM-AT |

Modelo:TEL-NM.NMA-AT
Paglalarawan
N Male papuntang N Male Right Angle RF Adapter
| Materyal at Plating | |
| Kontak sa gitna | Kalupkop na Tanso / Pilak |
| Insulator | PTFE |
| Katawan at Panlabas na Konduktor | Tanso / haluang metal na binalutan ng tri-haluang metal |
| Gasket | Goma ng Silikon |
| Mga Katangiang Elektrikal | |
| Mga Katangian na Impedance | 50 Ohm |
| Saklaw ng Dalas | DC~6 GHz |
| Paglaban sa Insulasyon | ≥5000MΩ |
| Lakas ng Dielektriko | ≥2500 V rms |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan sa gitna | ≤1.0 mΩ |
| Panlabas na resistensya sa pakikipag-ugnayan | ≤0.25 mΩ |
| Pagkawala ng Pagsingit | ≤0.15dB |
| VSWR | ≤1.15 tuwid;≤1.25 kanang anggulo |
| Saklaw ng temperatura | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Hindi tinatablan ng tubig | IP67 |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
