Ang Telsto RF Connector ay may operational frequency range na DC-3 GHz, nag-aalok ng mahusay na VSWR performance at Low Passive Inter modulation. Dahil dito, mainam itong gamitin sa mga cellular base station, distributed antenna system (DAS) at maliliit na cell application.
Ang mga coax adapter ay ang perpektong paraan upang mabilis na baguhin ang kasarian o uri ng konektor sa isang cable na na-terminate na.
Ang nickel-plated coaxial adapter na ito ay may N male connector sa tapat ng 7/16 DIN female connector. Ang 7/16 DIN female to N male coaxial adapter ay may tuwid na disenyo ng katawan. Ang tuwid na 7/16 DIN connector adapter na ito ay may disenyong in-line RF adapter.
Ang aming 7/16 DIN to N adapter ay isang disenyo ng coaxial adapter na may 50 Ohm impedance. Ang 50 Ohm 7/16 DIN adapter na ito ay ginawa ayon sa mga tiyak na detalye ng RF adapter at may maximum na VSWR na 1.15:1.
● Lahat ng materyales ay sumusunod sa RoHS.
● Kompetitibong presyo.
● Inaalok ang serbisyong OEM.
● Nakakapagtustos kami ng iba't ibang uri ng konektor ayon sa pangangailangan ng mga kliyente.
| Produkto | Paglalarawan | Bahagi Blg. |
| RF Adapter | 4.3-10 Babae sa Din Babae Adapter | TEL-4310F.DINF-AT |
| 4.3-10 Babae sa Din Male Adapter | TEL-4310F.DINM-AT | |
| 4.3-10 Lalaki sa Din Babae Adapter | TEL-4310M.DINF-AT | |
| 4.3-10 Lalaki sa Din Lalaking Adapter | TEL-4310M.DINM-AT |
1. Tugunan ang iyong katanungan sa loob ng 24 oras ng trabaho.
2. May magagamit na customized na disenyo. Tinatanggap ang OEM at ODM.
3. Ang eksklusibo at natatanging solusyon ay maaaring ibigay sa aming customer ng aming mga mahusay na sinanay at propesyonal na mga inhinyero at kawani.
4. Mabilis na oras ng paghahatid para sa disenteng order.
5. May karanasan sa pakikipagnegosyo sa malalaking nakalistang kumpanya.
6. Maaaring magbigay ng mga libreng sample.
7. 100% Garantiya sa Kalakalan ng pagbabayad at kalidad.

Modelo:TEL-NM.DINF-AT
Paglalarawan
N Male to DIN 7/16 Female Adapter
| Materyal at Plating | |
| Kontak sa gitna | Kalupkop na Tanso / Pilak |
| Insulator | PTFE |
| Katawan at Panlabas na Konduktor | Tanso / haluang metal na binalutan ng tri-haluang metal |
| Gasket | Goma ng Silikon |
| Mga Katangiang Elektrikal | |
| Mga Katangian na Impedance | 50 Ohm |
| Saklaw ng Dalas | DC~3 GHz |
| Paglaban sa Insulasyon | ≥5000MΩ |
| Lakas ng Dielektriko | ≥2500 V rms |
| Paglaban sa pakikipag-ugnayan sa gitna | ≤1.0 mΩ |
| Panlabas na resistensya sa pakikipag-ugnayan | ≤0.25 mΩ |
| Pagkawala ng Pagsingit | ≤0.1dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.10@-3.0GHz |
| Saklaw ng temperatura | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Hindi tinatablan ng tubig | IP67 |
Mga Tagubilin sa Pag-install ng N o 7 / 16 o 4310 1 / 2″ super flexible na kable
Kayarian ng konektor: (Larawan 1)
A. harap na nut
B. likod na nut
C. gasket

Ang mga sukat ng pagtanggal ay ipinapakita sa diagram (Fig2), dapat bigyang-pansin habang naghuhubad:
1. Ang dulong bahagi ng panloob na konduktor ay dapat na naka-chamfer.
2. Alisin ang mga dumi tulad ng kaliskis ng tanso at bur sa dulong bahagi ng kable.

Pag-assemble ng sealing part: I-screw ang sealing part papasok sa panlabas na conductor ng cable gaya ng ipinapakita sa diagram (Fig3).

Pag-assemble ng back nut (Fig3).

Pagsamahin ang harap at likod na nut sa pamamagitan ng pag-screw gaya ng ipinapakita sa diagram (Mga Larawan(5)
1. Bago i-tornilyo, pahiran ng isang patong ng lubricating grease ang o-ring.
2. Panatilihing hindi gumagalaw ang nut sa likod at ang kable. I-screw ang pangunahing katawan ng shell sa likurang katawan ng shell. I-screw ang pangunahing katawan ng shell ng likurang katawan ng shell gamit ang monkey wrench. Tapos na ang pag-assemble.
